WAJUMBE CCM KATAVI:UCHAGUZI ULIKUWA NA DOSARI

Na.Issack Gerald

Baadhi ya wajumbe wa chama cha mapinduzi CCM mkoa wa Katavi wamedai uchaguzi wa ndani kupitia jumuia za chama hicho kuwa na dosari.
Katibu wa chama cha mapinduzi CCM mkoa wa Katavi Kajoro Vyohoroka ambaye  ameeleza zoezi hilo kufanyika  vizuri huku akiongeza kusema kuwa anafuatilia katika jumuia zote ili kujua kama kulikua na changamoto zilizojitokeza.
Uchaguzi wa kupata viongozi mbalimbali wa jumuia za chama cha Mapinduzi ulifanyika jana.
Uchaguzi kama huo ndani ya chama cha Mpainduzi,umefanyika pia Zanzibar.

Habari Zaidi NA P5TANZANIA LIMITED

Comments

Popular posts from this blog

FAHAMU HISTORIA YA JOKETI ALIYETUMBULIWA NA UVCCM

MWANAMKE ASIYEJULIKANA ATUPA MTOTO WA UMRI WA SIKU 1 KATIKA UWANJA MICHEZO